What's new

Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu! (THỜI HẠN: 24h00 ngày 26/10)

Chốt được rồi miss ơi.

Thế là cả Hồng, Vàng về nhà Đà nẽng nhá. Ha ha ! :) :D :))

Cứ cái gì ra khỏi PHP là lại về PDN thôi, chẳng mất đau cả Miss và Hương nhể =))

Không ai ý kiến gì, em xin tuyên bố phần thắng thuôc về đội 2 Thiên - Hương - Su- Po-Hùnghbb- Simple- Ong xanh nhé!

CẢ NHÀ CHO MỘT TRÀNG VỖ TAY ĐI Ạ!!!!!!!!:D:D:D:D:D:D:D

Ối ôi, đã cố gắng nói ngắn gọn rồi mà vẫn bị quá 1phut, min mod nào sửa đồng hồ diễn đàn đê, đồng hồ nhà e vẫn còn 2p lận.
Thôi e đi ngủ đa, mai xem kết quả tiếp vậy. Lâu lắm mới thức khuya như này.
Cái này cần phải có kinh nghiệm tham gia đấu giá nhiều lần mới có được =)) =))

Coong!!!!! Đây là tiếng coong cuối cùng, vì đây là topic đấu giá từ thiện cuối cùng trong đợt vận động quyên góp hỗ trợ bà con miền Trung bị thiên tai lần này!

Xin thay mặt diễn đàn, xin được gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới toàn thể các thành viên, những người đã làm hết mình vì đồng bào đang gặp hoạn nạn! chúng ta không nói suông, chúng ta đã thể hiện tình cảm của mình qua những việc làm thiết thực!

Một lần nữa xin đựoc bày tỏ lòng biết ơn với sự thể hiện, với tấm lòng của các bạn!

(Bác nào chốt lại hộ nhà cháu cái giá thắng cuộc với!)

Tổng kết là:

Phe Lông -Xanh - Ong - Pồ 2.450k
Phe Thiên Lôi - Thiên Sơn - Hương- Su- Pồ - Mít - Hùng bề bề - Ongxanh 2.850K

Phe 3 lông đã ra về không mùa thu, tỉ lệ góp vốn của Phe Thiên Lôi như nào nhờ chủ thớt update nhé :)

Sao chưa thấy chủ thớt tuyên bố người thắng nhở! Em rất tiếc là hok có thiết lập được liên minh nào hết. Bác Tam mao thì ốm nằm một chỗ rồi. Túm lại đều để giúp chút gạo cho bà con mình ấm lòng. Cám ơn tất cả các bác! Em góp 800k nữa, tổng cộng là 1000k để nâng giá bức tranh lên cho phe bạn Hương Xưa.

Up date 00:14 h ngày 27/10 bức tranh " Mùa Vàng" đã quyên được tổng 3.650K ủng hộ đồng bào Miền Trung, còn ai muốn gửi polyme theo chân em nó nữa không ạ!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,148
190,433
Latest member
yang_chou
Back