What's new

Đấu giá từ thiện hỗ trợ đồng bào lũ lụt: bầu Papua (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện ủng hộ đồng bào lũ lụt: bầu Papua

Em thấy có người đang vừa lái vừa run kìa :D đang run rẩy tự hỏi không biết mình có bị là người cuối cùng ra giá không kìa :D
Mạnh dạn lên nào, vừa có bầu vừa được làm việc tốt nào :p
Em chong đèn ngồi ngóng đã, bác nào lơ mơ em ném giầy, tối nay vừa thụt hố vôi đấy :p

Các bác cứ bẩu chả có gái nào tham ra mua...bầu, đã thế gái nhà em xông vào hóng tí: 1.420.000 (dưng mà em chưa biết dùng làm gì, tặng cho ai...chả lẽ lại mang về Hải Phòng tặng cho anh...Hồng Phi:))) Có hót boi nào xung phong mang bầu cho em thì giơ tay nhá.

Có thần(c) tay cầm nỏ, lưng đeo dao quắm cưỡi voi đứng rình trước cổng 4rum từ tối đến giờ.., Lạnh quá. Khố đóng thì bị ướt. Quả bầu thì chưa mua được... Đang dùng lá chuối che tạm đấy các bác ạ. Làm ơn nhường cho em đi. thanks:D
1500k

Có thần(c) tay cầm nỏ, lưng đeo dao quắm cưỡi voi đứng rình trước cổng 4rum từ tối đến giờ.., Lạnh quá. Khố đóng thì bị ướt. Quả bầu thì chưa mua được... Đang dùng lá chuối che tạm đấy các bác ạ. Làm ơn nhường cho em đi. thanks:D
1500k

Hí hí, Bác này tả cảnh nghe...hấp dẫn quá, làm gái nhà em cứ vừa đọc vừa...tưởng tượng:=)), đã thế làm phát nữa: 1.520k (để cho bác í che lá chuối thêm lúc nữa cho chị em hưởng lộc.)

Xin đừng lật cái lá chuối đo zise của dantocgoc nhé...:LL Đang mơ đeo ( bầu thay khố ):) được chị 0ng dắt đi 3 vòng hồ... Chẹp chẹp.., Dù chẳng đẹp zai, nhưng chắc ai cũng ngước nhìn ( ngưỡng... Ngộ )=))
1550K

Hừm, nói mới nhớ, các zai trúng thầu thì được chị Ong tự tay...đeo bầu cho và dắt đi 3 vòng bờ hồ, chứ gái thì chả thấy có quyền lợi gì cả, thế cũng phí(NO). Vậy thôi nghĩ chút tình em và bác đã gặp nhau ở Đồ Sơn hồi tháng 8, em quyết định để bác lên đời, từ lá chuối lên...bầu Papua để "bảo tồn vốn quý", em ra chợ kiếm món khác hợp hơn vậy:)) Bác mua được rồi thì nhớ chụp kiểu ảnh đề mô cho em xem với nhé.

Bác dantocgoc tăng lên ty nữa đi... đừng để mức giá như của em chứ..
Bác cố lên một tý cho bà con nhờ nào....

Bác Tammao đã ủng hộ thì cứ ngồi canh me dùm đi, bác có 1 quả bầu rồi thì xin đừng ( bon chen ) với em. Vụ này mua không được, chắc em phải dùng cái ( Điếu cày ) chơi tạm quá:))

Bác Tammao đã ủng hộ thì cứ ngồi canh me dùm đi, bác có 1 quả bầu rồi thì xin đừng ( bon chen ) với em. Vụ này mua không được, chắc em phải dùng cái ( Điếu cày ) chơi tạm quá:))

:)) bác mà xài điếu cày, hôm sau lên phuot của papua thấy đấu giá .....điếu cày của thổ dân Vn chuyên dùng để che xxx =)) các bô lão của papua nhìn thấy cứ gọi là ...phát hoảng =))

Chúng tôi đang hy vọng có một cú bứt phá từ quả bầu thứ 2 :D

Có cách nào, cách nào, để vượt qua ngưỡng giá 1.550.000 đ của dantocgoc không?

Hay vết xe ngựa của tráng sĩ Tam Mao sẽ là con đường mà dantocgoc sẽ đi? Qua 2 cuộc đấu giá, họ đang thành huynh đệ ngồi canh me Bầu cho nhau!!!

Thật là anh em bốn bể vẫn là anh em :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,148
190,433
Latest member
yang_chou
Back