What's new

[HCM] Nhóm GPS ọp ẹp

Status
Not open for further replies.
Chủ nhật này mình phải công tác "Miền Trung" rồi (Phan Thiết và Nha Trang). Xin phép vắng một buổi, hôm sau đi chép bài bù.

Thấy các bác kẹt quá, thứ bảy thì sao? Em update trang đầu. Còn ít người quá thì ta hủy vậy, dời đi ngày khác :D

Last edited:
Sáng CN mình cũng họp đoàn Kinabalu ở CV Thống Nhất, bác Tín chuyển ngày khác được không?

Hè hè, CN tuần tới thì em cũng vắng nhà. Để sắp xếp tiếp ...

Vào lúc 19:00 ngày thứ tư 23.02 tới đây, tại quán cafe Hương Trà (góc đường Ba Vì x Hương Giang), khu Bắc Hải, F15 Q10.

_ Sử dụng Mapsource và GPS 60csx / etrex.
_ Một số setting cho máy.
_ Các thao tác cơ bản.

Đã có học viên Thế Hùng, bác nào quan tâm cứ đến tham dự chung cho vui.

Thấy các bác off mà e sốt ruột quá. Lần tới off chả hiểu có Chivas nữa không, hihih.

Ae GPS nào có dịp ra Hà Nội, e mời cape nhé !!!

Em cũng quan tâm đến GPS.Em tìm mãi mà không biết ở HCM mình có câu lạc bộ GPS.Cho em đăng kí một chân thành viên với nha.
Em tên Việt.Nếu không có gì thì em sẽ đến tham gia off với các anh.Cám ơn các anh nhiều. :)

Hè hè, CN tuần tới thì em cũng vắng nhà. Để sắp xếp tiếp ...

Vào lúc 19:00 ngày thứ tư 23.02 tới đây, tại quán cafe Hương Trà (góc đường Ba Vì x Hương Giang), khu Bắc Hải, F15 Q10.

_ Sử dụng Mapsource và GPS 60csx / etrex.
_ Một số setting cho máy.
_ Các thao tác cơ bản.

Đã có học viên Thế Hùng, bác nào quan tâm cứ đến tham dự chung cho vui.

Hẹn gặp 2 bác.

Thấy các bác off mà e sốt ruột quá. Lần tới off chả hiểu có Chivas nữa không, hihih.

Ae GPS nào có dịp ra Hà Nội, e mời cape nhé !!!

Chivas thì chắc là có thôi, nhưng ọp ẹp gì mà ít người quá nên đang thiếu người uống đây này.
Hôm nào rảnh ghé chơi uống tiếp nha, mà không Chivas thì thứ khác, cái gì mà chẳng là uống anh bạn nhỉ.

Mình tiếc quá không tham gia được vì lại phải đi.
Mình cũng vừa phát hiện ra là tại sao con HD2 của mình không xài GPS ở Lào được tốt là vì nó vẫn phải dùng chung GMap để thể hiện mà bên Lào thì chỗ mình đi làm 3G kém quá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,132
190,428
Latest member
phogahanoi205
Back