What's new

Nộp visa du lịch Úc Online

Bạn cứ apply visa sớm cho thoải mái, còn ngày nào đi thì cũng được mà, đâu có nhất thiết đi đúng ngày như lịch gửi cho họ
Tất cả (ko trừ loại nào) giấy tờ up lên không cần công chứng gì cả (scan từ bản gốc rồi up lên)
Ý mình là sợ giữa tháng 3 mới apply thì có quá cận với thời gian mình dự kiến đi ko ah, vì mình chỉ có thể đi dịp 30/4 này thui, ngày cụ thể có thể xê xích 1-2 ngày tùy vé máy bay.

Nọip sơdm cho khoẻ. Hồi tết vé js có 8tr8 sao ko mua sớm đi. Giờ js là 10tr5.

Chắc bác bay qata hay vna hả mới có giá 17-18tr
Mình check JS đó bạn, mới check sáng nay đi 29/4 về 7/5 thì mới rẻ tầm 13tr. Mình ko mua sớm hơn đc vì còn chờ tình hình visa á bạn.

Qatar mình ko check nhưng VNA thì 23tr lận, dịp 30/4 mắc lắm.

Mình xin cho trẻ con cùng bố mẹ, 2 lần xin đều 1 năm multi hết mà
Vầy mà mình nghe ai đó trên nè nói trẻ em chỉ được single nên mới tách làm 2 lần, mất công quá đi.

Cho mình hỏi với. Bạn làm online hay hồ sơ giấy?
Bạn có sổ đỏ hay bất động sản không? Và lương chuyển khoản cao không?
Mình thấy các mục bạn nộp gần giống mình mà mình vừa bị từ chối nên chắc tài chính của bạn khả quan hơn

MÌnh làm online, mình không có sổ đỏ hay bất động sản gì cả, lương chuyển khoản của mình tầm trung bình thôi.

Hôm qua mình nhận được email rồi. Mẹ mình được cấp visa multi 1 năm, còn em gái thì rớt. Em gái mình kinh doanh tự do, nhưng họ nói ko chứng minh được là sẽ quay về sau khi du lịch :(, con nhỏ buồn hiu.
Mình cũng nộp ngày 19/02, ngày 20/02 lấy Bio, nhưng đến giờ vẫn chưa thấy mail :( Lo quá :(

Ý mình là sợ giữa tháng 3 mới apply thì có quá cận với thời gian mình dự kiến đi ko ah, vì mình chỉ có thể đi dịp 30/4 này thui, ngày cụ thể có thể xê xích 1-2 ngày tùy vé máy bay.

Sao không nộp giờ đi. Đợi đến giữa tháng 3 nộp xong nhanh lắm 1 tuần lâu 2 tuần, lâu hơn là 03 tuần.
Vé mua cận ngày đa số đắt, hên thì cận ngày thì nó rẽ (nhưng rất hiếm, diệp 30/4 thì khỏi có luôn)

Mình cũng nộp ngày 19/02, ngày 20/02 lấy Bio, nhưng đến giờ vẫn chưa thấy mail :( Lo quá :(

Chắc sắp có kết quả rồi đó bạn, mình submit hôm 19, lấy bio 21 thì ngày hôm qua 26/2 đã nhận được visa multi 1 năm. Thời gian xét đúng 1 tuần mặc dù họ báo processing time là từ 18 đến 29 ngày.

Cho mình hỏi sổ tk mình kỳ hạn 3 tháng, mình mở mới dc hơn 1 tuần thì mình xin visa, có sao không ạ? Có bạn nào từng nộp giấy xác nhận sở hữu cổ phiếu để chứng mình tài chính chưa ạ?

Chắc sắp có kết quả rồi đó bạn, mình submit hôm 19, lấy bio 21 thì ngày hôm qua 26/2 đã nhận được visa multi 1 năm. Thời gian xét đúng 1 tuần mặc dù họ báo processing time là từ 18 đến 29 ngày.
Mình cũng vừa có sáng nay rồi. :) nhẹ cả người

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,148
190,433
Latest member
yang_chou
Back